Phốt cặp đôi nện nhau trong WC bị quay lén

mrphongtran

Trẻ trâu
Hơi đâu mày nghe thằng hn chém gió.
Thứ 1 mày nói miền trung thích trai hn, thích cc tao miền trung đây nghe giọng tụi mày tao muốn ói.
Thứ 2 mày tưởng mày là người nổi tiếng à boa 20 đồng đc chịch gái có chồng con trong 1 buổi chiều, dm 0 note à.
Thứ 3 mày chém ngu như chó đúng kiểu bắc kỳ mày hay chém. Mày tưởng nó làm lễ tân hay quản lý lol gì ở đó mà chỉ gặp 1 mình mày à, nó gặp cả trăm thằng dẫn đối tác abc, trăm thằng quân đội tướng tá, mày chỉ là 1 trong vài trăm thằng đéo có gì nổi bật, toàn lấy le ké của mấy thằng nhật lùn lấy gì nó cho mày chịch 1 buổi chiều, lại còn lần đầu gặp BJ, dm mày nói là phò thì tao tin.
Mày chém thế mà có thằng vẫn tin hỏi tới hỏi lui. Vai lol.
Bước ra cái miệng giếng của mình đi.

freestyle_89

Trẻ trâu
Hơi đâu mày nghe thằng hn chém gió.
Thứ 1 mày nói miền trung thích trai hn, thích cc tao miền trung đây nghe giọng tụi mày tao muốn ói.
Thứ 2 mày tưởng mày là người nổi tiếng à boa 20 đồng đc chịch gái có chồng con trong 1 buổi chiều, dm 0 note à.
Thứ 3 mày chém ngu như chó đúng kiểu bắc kỳ mày hay chém. Mày tưởng nó làm lễ tân hay quản lý lol gì ở đó mà chỉ gặp 1 mình mày à, nó gặp cả trăm thằng dẫn đối tác abc, trăm thằng quân đội tướng tá, mày chỉ là 1 trong vài trăm thằng đéo có gì nổi bật, toàn lấy le ké của mấy thằng nhật lùn lấy gì nó cho mày chịch 1 buổi chiều, lại còn lần đầu gặp BJ, dm mày nói là phò thì tao tin.
Mày chém thế mà có thằng vẫn tin hỏi tới hỏi lui. Vai lol.
nó nói tới địt gái tiếp viên ăn hàng ở ko là tau thấy mùi rồi :))

freestyle_89

Trẻ trâu
Nhất trí ý kiến, chứ thấy cũng hơi quá. Phò đéo nói, chứ có chồng con, tao k tin nó tha hoá tới mức vậy.
địt quản lý nhà hàng, địt em làm ngân hàng, địt em tiếp viên hàng ko, toàn kiểu đàn bà có kiến thức trong xã hội, phụ nữ nó suy nghĩ sâu xa vòng vo hơn mình, để ụ được éo phải ngày một ngày hai mà là quá trình lâu và đủ tin tưởng, và đéo phải đẹp trai là nó cho ngay, trai càng đẹp tụi nó càng cẩn thận tuy rất muốn nên cần thời gian, nhiễm phim quá éo tốt :d

manle

Trai thôn 4.0
Em này là Như Nguyệt, nhà ở Vinh. Chồng làm VNPT Vinh, hiện em đang làm bên Sở Công Thương. Thằng địt em là Toàn - P. Trưởng phòng Hỗ trợ DN Sở Công Thương.
Đây là buổi Phòng em nó đi liên hoan sinh nhật những anh em sinh trong tháng 10. Ca này toang con mẹ nó rồi
hóng fb chồng em ý :))

Hoanglaota0903

Con chim biết nói
Địt mẹ, m cho cái mặt lên như thế thì con ng ta sống sao, địt thằng thớt
Địt mẹ mày đừng có đạo đức giả. Lúc là vợ mày mày lại lên đây xin anh em video và ảnh để làm bằng chắng. Thằng ngu.
Những loại như thế này phải đưa lên. Thằng cụ mày, nếu ko có những cái như thế này thì lão Chiến biết thế đéo nào được con Nguyệt này cắm cho cái sừng to như thế.
Mày cứ nghĩ xem. Thằng chồng nó đi kéo cáp cho VNPT chai hết tay, khổ như con chó để nuôi vợ nuôi con - trong lúc đó con vợ đang chổng mông trong WC cho thằng sếp địt. Địt cụ mày, muốn sống sao thì đừng có làm vậy

FuckinGood

Đàn em HHH
Nghệ bọn mày toàn ăn.ngân sách. Đéo đóng đc đồng náo cho quốc gia thì phải.
Tao nghe nói không ai giám đầu tư vô nghệ an. Vì toàn mất.
Mày cho tao số liệu nghệ cái. Nghe hơi chạnh lòng
Ờ,
Cu bạn ta canh ty với 1 ông trong đó làm cty may. Khấm khá lên là ông kia dùng chiêu định đẩy cu này đi. Gặp phải thằng đéo vừa. Nó gọi hội bem lại.

lọ mọ

Checker nghiệp dư
hóng fb chồng em ý :))
Biết vk ngoại tình đã nhục. Nay lại còn có cả hình ảnh chắc đéo cứu vãn đc.
Mà cái loz mẹ chúng nó lại còn lãnh lãnh đạo, đoảng viên nữ mới mạt.
Ông tóc bạc nên buông mẹ nó cái xã hội này thôi.
2 ca cấp trên cấp giưới xọc nhau,chồng dính đc.
Bí thư đoàn đi chịch dạo.
Nhà trường ăn bớt thức ăn của các cháu thiếu nhi tiểu học.
Bệnh viện nâng khống tiền máy để ăn chênh lệch. Hút máu người bệnh.
....
....
....
Toàn mầy xám
Thằng nào là đoảng viên trong này làm một bài xã luận để tao lấy lại niềm tin cái.

hiepkhachhanh37

Thanh niên hoi
Địt mẹ mày đừng có đạo đức giả. Lúc là vợ mày mày lại lên đây xin anh em video và ảnh để làm bằng chắng. Thằng ngu.
Những loại như thế này phải đưa lên. Thằng cụ mày, nếu ko có những cái như thế này thì lão Chiến biết thế đéo nào được con Nguyệt này cắm cho cái sừng to như thế.
Mày cứ nghĩ xem. Thằng chồng nó đi kéo cáp cho VNPT chai hết tay, khổ như con chó để nuôi vợ nuôi con - trong lúc đó con vợ đang chổng mông trong WC cho thằng sếp địt. Địt cụ mày, muốn sống sao thì đừng có làm vậy
Fen có fb con vợ nó k

FuckinGood

Đàn em HHH
thằng kia đâu rồi bro
Tao hóng thôi. Thấy trên nhóm telegram.
Qua Vinh nhìn các em gái thèm quá mà chưa đc phát nào.
Nhớ có lần chơi đc em phò giọng nghệ thì phải con chuyên nghiệp, vú bơm cứng ngắc, công nghiệp vãi lều.
Hôm nào clip cho bọn mày thẩm