Phốt cặp đôi nện nhau trong WC bị quay lén

Oppa
xàm chúa

xàm chúa

Con chim biết nói
Địt mẹ mày đừng có đạo đức giả. Lúc là vợ mày mày lại lên đây xin anh em video và ảnh để làm bằng chắng. Thằng ngu.
Những loại như thế này phải đưa lên. Thằng cụ mày, nếu ko có những cái như thế này thì lão Chiến biết thế đéo nào được con Nguyệt này cắm cho cái sừng to như thế.
Mày cứ nghĩ xem. Thằng chồng nó đi kéo cáp cho VNPT chai hết tay, khổ như con chó để nuôi vợ nuôi con - trong lúc đó con vợ đang chổng mông trong WC cho thằng sếp địt. Địt cụ mày, muốn sống sao thì đừng có làm vậy
Rất giống ý tao, những con lồn và những thằng chó đẻ như vậy phải bị lôi lên đây để bêu rếu. Còn tụi nó có ra sao thì kệ mẹ tụi nó, có tự tử trước mặt tao tao cũng đéo giúp

alexbui

Trẻ trâu
Em này là Như Nguyệt, nhà ở Vinh. Chồng làm VNPT Vinh, hiện em đang làm bên Sở Công Thương. Thằng địt em là Toàn - P. Trưởng phòng Hỗ trợ DN Sở Công Thương.
Đây là buổi Phòng em nó đi liên hoan sinh nhật những anh em sinh trong tháng 10. Ca này toang con mẹ nó rồi
Toang

manle

Thanh niên hoi
Biết vk ngoại tình đã nhục. Nay lại còn có cả hình ảnh chắc đéo cứu vãn đc.
Mà cái loz mẹ chúng nó lại còn lãnh lãnh đạo, đoảng viên nữ mới mạt.
Ông tóc bạc nên buông mẹ nó cái xã hội này thôi.
2 ca cấp trên cấp giưới xọc nhau,chồng dính đc.
Bí thư đoàn đi chịch dạo.
Nhà trường ăn bớt thức ăn của các cháu thiếu nhi tiểu học.
Bệnh viện nâng khống tiền máy để ăn chênh lệch. Hút máu người bệnh.
....
....
....
Toàn mầy xám
Thằng nào là đoảng viên trong này làm một bài xã luận để tao lấy lại niềm tin cái.
mấy cái này vấn đề xã hội nào cũng có thể dính thôi tml ko nên bức xúc chế độ vậy
như mẽo quốc văn minh cựu tổng thống còn ăn phốt với gái massa mà

manle

Thanh niên hoi
nghĩ cay cho ông chồng vl thật
thà lấy vợ chậm chạp tí, kiếm tiền ko tốt cũng ok nhưng nó chu đáo vì chồng vì con còn hơn mấy con như này

Bát kỳ Đại Thanh

Checker nghiệp dư
Mày đã về Vinh mày Có thấy người dân đi xe 4b nhiều hơn xe 2b như ở quê Hn bọn mày ko? Tắc đường vì quá nhiều Oto.
20 đồng của mày chưa đủ tip cho gái massage mà cứ nghĩ như to lắm
Tạo hỏi nhé ,Vinh giàu thật , nhưng không hiểu sao nghệ an dân vẫn chen ra hà nội mua nhà , chưa kệ nghệ an với thanh hoá vẫn là 2 tỉnh thành ăn trợ cấp từ trung ương nhiều nhất , nơi đây cũng là nơi đẻ ra nhiều tay cách mạng ( bần cùng sinh đạo tặc )

Dầm Thân

Thanh niên hoi
Tạo hỏi nhé ,Vinh giàu thật , nhưng không hiểu sao nghệ an dân vẫn chen ra hà nội mua nhà , chưa kệ nghệ an với thanh hoá vẫn là 2 tỉnh thành ăn trợ cấp từ trung ương nhiều nhất , nơi đây cũng là nơi đẻ ra nhiều tay cách mạng ( bần cùng sinh đạo tặc )
Mày đi hỏi lãnh đạo nhé.