Thảo luận về cách đánh cờ bạc

Locphatdoor68

Già làng
Đánh như m phải xài tk mua. Chứ dùng tk thật 5-6 trang chỉ 1 trang bị lsao là đứt. Thà sống chết vs 1 trang còn hơn:big_smile:
Trước t mua 1 cái xủa thằng Ngoctubg1808 gì đó chơi dc đúng 1 tuần bị nó đổi pass.từ đấy đéo thèm mua nữa...cứ 6-7 cái ngân hàng t xoay vòng nạp,rút...

pikasonic

Trẩu tre
Trước t mua 1 cái xủa thằng Ngoctubg1808 gì đó chơi dc đúng 1 tuần bị nó đổi pass.từ đấy đéo thèm mua nữa...cứ 6-7 cái ngân hàng t xoay vòng nạp,rút...
Về bản chất thì chơi mấy trang máy chủ nước ngoài ko lo conan lắm. Chỉ ko biết tương lai các bác có làm vụ lớn ko thôi nên quan điểm của t là chơi tập trung 1 trang an toàn hơn.

Locphatdoor68

Già làng
Về bản chất thì chơi mấy trang máy chủ nước ngoài ko lo conan lắm. Chỉ ko biết tương lai các bác có làm vụ lớn ko thôi nên quan điểm của t là chơi tập trung 1 trang an toàn hơn.
Chơi trang nào cũng dc,quan trọng là quen cách đánh của các sàn,với lại thắng là ok rồi...còn chơi mà cứ sợ conan thì đã nặng đầu về tâm lí rồi,lấy éo đâu ra đầu óc để ngĩ mà chơi nữa...

Bạch Công Tử

Trẻ trâu
Bỏ đi m...ko thì thay đổi cách đánh đi...m nạp 4tr vào thì ăn lên 4.5-4.6tr là rút đi...chứ tham ăn lên 10-15tr méo dc đâu...càng kiểu ấy lại càng chết
Đm đánh bạc mà bỏ 4tr chỉ để ăn 4.5-4.6tr thì ko phải đánh bạc rồi. Chỉ dành cho bọn lom dom thôi. Những thằng chuyên thường 1x3 x4 có khi x10 để bù lại những lần thua. Mà nói chung phải kiếm đx tiền hẵng chơi. Trích 10-15% số tiền kiếm đc ra đánh. Chứ đánh bạc mà để cầy tiền thì 98% là tử chứ đéo bao giờ được.

Bạch Công Tử

Trẻ trâu
Đánh x3 x4 tk thì nhanh bán nhà lắm :big_smile:
Xác định 2Tr phải lên 10tr nếu thua nghỉ chứ đm đánh 2tr lên 2.5tr mai thua 2tr lại thì đánh 4 hôm mới hồi được 2tr. Còn xác định đánh bạc là 98% thua rồi. Hãy coi như 1 trò tiêu khiển trích 10-15% số tiền tự kiếm chơi thôi. Đc cũng đéo sao mà mất cũng vui. Tao đánh 5tr lên 80-90tr hôm sau thua 10tr hôm tiếp 7tr lên 104tr. Nói chung 1 ngày nạp 2 lần mỗi lần 5-6tr thua 2 nghỉ đc bán. Ko dai dẳng. Nhưng mà làm đéo có thằng nào bản lĩnh mà chấp nhận thua đâu, lại nạp tiếp rồi lại thua. Mà những thằng đánh to thì kiểu đéo chả bị soi. Nói chung vẫn là chết thôi.

Dmmdubai

Già trâu
Trên này lắm ông “ bác thằng bần” thế. Bỏ cờ bạc thì tao nghĩ là khó nhưng cờ bạc có trách nhiệm thì tao nghĩ là đc. Chơi sao thắng thua trong tầm kiểm soát của bản thân thôi, đừng để ng xung quanh cũng phải khổ vì mình. Thg nào chơi mà k báo đôi lần phải k chúng mày, rút kinh nghiệm là cái tốt nhất thôi.

• Vodka
Reactions: TUG

duvaco

Già làng
Bàn Phím Vàng
chơi đi hôm nào sàn vỡ, một ngày đẹp trời conan gửi giấy triệu tập lên uống trà lại vỡ alo

Sohand8888

Đầu đường xó chợ
Trên này lắm ông “ bác thằng bần” thế. Bỏ cờ bạc thì tao nghĩ là khó nhưng cờ bạc có trách nhiệm thì tao nghĩ là đc. Chơi sao thắng thua trong tầm kiểm soát của bản thân thôi, đừng để ng xung quanh cũng phải khổ vì mình. Thg nào chơi mà k báo đôi lần phải k chúng mày, rút kinh nghiệm là cái tốt nhất thôi.
Cái ranh giới trong tầm kiểm soát nó mong manh lắm mày, lệch 1 ly là nằm sấp mẹ nó rồi.

tieuphong8888

Giang hồ mạng 4.0
Sao thằng @Vạn sự tuỳ duyên không ngồi với thằng @Kaiser123 mà bàn nhỉ. Bọn mày đều có thể kiếm tiền từ cờ bạc. Mỗi thằng góp 10tr, ngày kiếm 5tr, mỗi thằng đánh từ 20tr kiếm 2tr5 rồi nghỉ chuyển qua cho thằng kia đánh. 2 thằng cùng ngồi, thằng nào thua quá 3tr thì thằng kia yêu cầu dừng. Tao thấy cách đấy cũng ổn mà!

Dmmdubai

Già trâu
Sao thằng @Vạn sự tuỳ duyên không ngồi với thằng @Kaiser123 mà bàn nhỉ. Bọn mày đều có thể kiếm tiền từ cờ bạc. Mỗi thằng góp 10tr, ngày kiếm 5tr, mỗi thằng đánh từ 20tr kiếm 2tr5 rồi nghỉ chuyển qua cho thằng kia đánh. 2 thằng cùng ngồi, thằng nào thua quá 3tr thì thằng kia yêu cầu dừng. Tao thấy cách đấy cũng ổn mà!
Dm, tao từng thử rồi, chưa kịp bảo thì thg kia nó cho bay mẹ acc rồi. Vkl, thg đéo nào cũng húng, cờ bạc lại còn góp vốn để đánh nữa thì đúng là bó tay. Tao thấy tao cũng ngu vkl ấy.

Kaiser123

Checker chuyên nghiệp
Mày biết từ 9h sáng đến 5h chiều tao nạp đến 12 củ , lúc lên đc 13.8 tao té luôn :) mệt vcl ý , đm bị nó vả cho sấp mặt tâm lý lấm

TUG

Đàn em HHH
Mày nói tao chim ưng này :sure: